D02-BKHN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
D02-BKHN

DIỄN ĐÀN LỚP TIẾNG ANH VĂN BẰNG 2 KHÓA 2 TRƯỜNG ĐẠI HỌC BÁCH KHOA HÀ NỘI

Bài gửiNgười gửiThời gian
slide mon dien Lesontung Sat Oct 08, 2011 7:51 am
Thuyết trình :D vinhihere Thu Oct 06, 2011 2:25 pm
Câu lạc bộ thơ vinhihere Sun Sep 25, 2011 3:48 pm
Tài liệu American English toanrock Sat Sep 17, 2011 12:12 am
THU CHI QUỸ LỚP TỪ THÁNG 11/2010 ĐẾN THÁNG 8/2011 ngantknit Mon Aug 29, 2011 10:10 pm
Bang diem Ki 2 cakey Wed Aug 24, 2011 11:49 am
lich thi lai ki 1 kiemkhachcodon2 Tue Aug 16, 2011 4:55 pm
ĐIỂM MÔN VIẾT II ngantknit Sat Jul 16, 2011 5:51 pm
Điểm tiếng Anh Môi trường cakey Wed Jul 13, 2011 8:55 am
Thông báo lịch nghỉ hè cakey Wed Jul 06, 2011 9:09 am


Chia tay cô Thúy NgọcXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Dec 30, 2010 8:56 pm
Chia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_06
Chia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_01Chia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_02_newsChia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_03
Chia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_04_newadminChia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_06_news
Chia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_07Chia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_08_newsChia tay cô Thúy Ngọc Bgavatar_09
[Thành viên] - admin
Admin
Admin
Tổng số bài gửi : 30
Join date : 07/11/2010
Đến từ : Hóa dầu 2 - K51

Chia tay cô Thúy Ngọc Vide
Bài gửiTiêu đề: Chia tay cô Thúy Ngọc

Hôm nay là tiết học cuối cùng của cô Thúy Ngọc, lớp chúng ta đã có một tiết mục văn nghệ đặc sắc để chia tay cô. Sau đây là một số hình ảnh của buổi chia tay cheers



Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket


Photobucket





Đã up xong clip mời các bạn thưởng thức văn nghệ :


Đầu tiên là clip của bạn Tình hát tặng cô và các bạn bài hát : " Hương Thầm "