D02-BKHN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
D02-BKHN

DIỄN ĐÀN LỚP TIẾNG ANH VĂN BẰNG 2 KHÓA 2 TRƯỜNG ĐẠI HỌC BÁCH KHOA HÀ NỘI

Bài gửiNgười gửiThời gian
slide mon dien Lesontung Sat Oct 08, 2011 7:51 am
Thuyết trình :D vinhihere Thu Oct 06, 2011 2:25 pm
Câu lạc bộ thơ vinhihere Sun Sep 25, 2011 3:48 pm
Tài liệu American English toanrock Sat Sep 17, 2011 12:12 am
THU CHI QUỸ LỚP TỪ THÁNG 11/2010 ĐẾN THÁNG 8/2011 ngantknit Mon Aug 29, 2011 10:10 pm
Bang diem Ki 2 cakey Wed Aug 24, 2011 11:49 am
lich thi lai ki 1 kiemkhachcodon2 Tue Aug 16, 2011 4:55 pm
ĐIỂM MÔN VIẾT II ngantknit Sat Jul 16, 2011 5:51 pm
Điểm tiếng Anh Môi trường cakey Wed Jul 13, 2011 8:55 am
Thông báo lịch nghỉ hè cakey Wed Jul 06, 2011 9:09 am


Phát súng đầu tiênXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Nov 15, 2010 9:54 pm
Phát súng đầu tiên Bgavatar_06
Phát súng đầu tiên Bgavatar_01Phát súng đầu tiên Bgavatar_02_newsPhát súng đầu tiên Bgavatar_03
Phát súng đầu tiên Bgavatar_04_newKarl_MarxPhát súng đầu tiên Bgavatar_06_news
Phát súng đầu tiên Bgavatar_07Phát súng đầu tiên Bgavatar_08_newsPhát súng đầu tiên Bgavatar_09
[Thành viên] - Karl_Marx
Newbie
Newbie
Tổng số bài gửi : 5
Join date : 15/11/2010

Phát súng đầu tiên Vide

Bài gửiTiêu đề: Phát súng đầu tiên

Mục này lập ra, Title hay thế mà chẳng ai chịu vào Chém. Nghe nói mai có gió mùa, vậy nên tớ vào chém phát đầu. Các bạn dzo ủng hộ nào. Very Happy




Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
D02-BKHN
 » Giao lưu làm quen » Chém gió
-

 
  •  

Free forum | © PunBB | Free forum support | Liên hệ | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất