D02-BKHN

DIỄN ĐÀN LỚP TIẾNG ANH VĂN BẰNG 2 KHÓA 2 TRƯỜNG ĐẠI HỌC BÁCH KHOA HÀ NỘI

Bài gửiNgười gửiThời gian
slide mon dien Lesontung Sat Oct 08, 2011 7:51 am
Thuyết trình :D vinhihere Thu Oct 06, 2011 2:25 pm
Câu lạc bộ thơ vinhihere Sun Sep 25, 2011 3:48 pm
Tài liệu American English toanrock Sat Sep 17, 2011 12:12 am
THU CHI QUỸ LỚP TỪ THÁNG 11/2010 ĐẾN THÁNG 8/2011 ngantknit Mon Aug 29, 2011 10:10 pm
Bang diem Ki 2 cakey Wed Aug 24, 2011 11:49 am
lich thi lai ki 1 kiemkhachcodon2 Tue Aug 16, 2011 4:55 pm
ĐIỂM MÔN VIẾT II ngantknit Sat Jul 16, 2011 5:51 pm
Điểm tiếng Anh Môi trường cakey Wed Jul 13, 2011 8:55 am
Thông báo lịch nghỉ hè cakey Wed Jul 06, 2011 9:09 am

  • Xem bài mới từ lần truy cập trước
  • Xem bài của bạn

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Global announcement&Thông báo & Chú ý [0]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới   

slide mon dien

   by Lesontung
0218on Sat Oct 08, 2011 7:51 am by Lesontung Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Tài liệu American English

   by toanrock
0278on Sat Sep 17, 2011 12:12 am by toanrock Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bang diem Ki 2

   by cakey
0303on Wed Aug 24, 2011 11:49 am by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

ĐIỂM MÔN VIẾT II

   by ngantknit
1312on Sat Jul 16, 2011 5:51 pm by ngantknit Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Điểm tiếng Anh Môi trường

   by cakey
0300on Wed Jul 13, 2011 8:55 am by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Thông báo lịch nghỉ hè

   by cakey
0252on Wed Jul 06, 2011 9:09 am by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bài takenote Unit 10

   by admin
0218on Wed Jun 29, 2011 9:42 pm by admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Gửi Tùng: Presentation: GM FOOD

   by Lesontung
0217on Mon Jun 27, 2011 10:26 pm by Lesontung Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Đề thi giữa kì môn tiếng anh môi trường

   by admin
0455on Tue Jun 14, 2011 9:05 pm by admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

bai tap co Khanh

   by cakey
0192on Thu Jun 09, 2011 9:36 pm by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Làm task 4 nhé.

   by cakey
0203on Thu Jun 02, 2011 11:16 pm by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Presentation of Sang-Thien

   by ngantknit
0222on Sun May 29, 2011 5:52 am by ngantknit Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

bài tập cô Khanh

   by cakey
0184on Tue May 24, 2011 8:48 am by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bài tập cô Khanh ngày mai 19/5/2011

   by admin
0207on Wed May 18, 2011 9:25 pm by admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bảng điểm kì 1!!!!

   by cakey
3341on Mon May 09, 2011 12:42 pm by admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

homework for listen skill 2

   by cakey
0210on Sat May 07, 2011 3:48 pm by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

homework of miss Khanh

   by cakey
0229on Fri Apr 22, 2011 12:09 pm by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Miss Khanh's homework

   by cakey
0211on Sun Apr 17, 2011 11:19 pm by cakey Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Tài liệu nghe cô linh gửi! - INTERMEDIATE Listening and Note-Taking Skills

   by cuongthinh
2858on Thu Apr 07, 2011 3:54 pm by Nhungplm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Improve Listening Skill

   by vinhihere
0224on Thu Mar 31, 2011 4:33 pm by vinhihere Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Pronunciation

   by vinhihere
2248on Sat Jan 08, 2011 10:32 pm by toanrock Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Pronunciation hôm thứ 5 ( 6/1/2011)

   by admin
2219on Sat Jan 08, 2011 3:06 pm by vinhihere Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Speaking_Naturally

   by admin
7351on Tue Dec 28, 2010 11:24 pm by toanrock Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Phần mềm luyện phát âm Pronunciation power

   by admin
1518on Sat Dec 25, 2010 3:09 pm by ciaociao2823 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Thông báo khẩn

   by cakey
3263on Thu Dec 23, 2010 12:42 am by toanrock Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

phương pháp học tiếng anh cuồng nhiệt -CRAZY ENGLISH

   by Nhungplm
2485on Mon Dec 20, 2010 4:28 pm by Nhungplm Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [26]

  Về Đầu Trang

Người Điều Hành : Không

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement

 
  •  

Free forum | © PunBB | Free forum support | Liên hệ | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất